
 

 

 

 

 

 

  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

MSAJILI WA VYAMA 

VYA SIASA 

KITENGO CHA UTAWALA NA RASILIMALI 

WATU 

MKURUGENZI 

KITENGO CHA FEDHA 

 
MHASIBU MKUU 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

MKAGUZI WA NDANI MKUU 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

AFISA HABARI MKUU 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

AFISA UGAVI MKUU 

KITENGO CHA MIPANGO NA UFUATILIAJI 

MCHUMI MKUU 

KITENGO CHA USAJILI 
WA VYAMA VYA SIASA 

 

 

MSAJILI MSAIDIZI 

      KITENGO CHA     

UFUATILIAJI VYAMA     

VYA SIASA 

 

MSAJILI MSAIDIZI 

OFISI ZA KANDA   

MAAFISA KANDA 

KITENGO CHA 

GHARAMA ZA 

UCHAGUZI NA ELIMU 

KWA UMMA 

MSAJILI MSAIDIZI 

KITENGO CHA TAARIFA, ELIMU NA 

MAWASILIANO 

AFISA TEHAMA MKUU 

OFISI YA ZANZIBAR  

NAIBU MSAJILI WA VYAMA VYA 

SIASA 


