



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU EE.9

TAARIFA YA CHAMA CHA SIASA YA FEDHA ZINAZOZIDI KIWANGO CHA JUU

(Kanuni ya 11(a))

Sisi, wajumbe wa Bodi ya Wadhamini ya chama cha siasa kinachojulikana kama ..... tunatoa tamko kuwa chama chetu cha siasa kimetumia kiasi cha fedha kinachozidi ukomo kama inavyoonekana hapa chini:

Kiwango kilichotajwa

Kiwango kilichozidi

Sababu ya kuzidi kiwango cha juu:

.....  
.....  
.....

Tarehe ..... Siku ..... 20.....

	Jina	Cheo	Sahihi
(1)	.....	.....	.....
(2)	.....	.....	.....
(3)	.....	.....	.....