JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU EE.5

TAARIFA YAFEDHA ZILIZOPOKELEWA KAMA MKOPO,
ZAWADI, MALIPO YAAWALI, AMANA NA MISAADA

(Kanuni ya 9(3 )).

Sisi, wajumbe wa Baraza la Wadhamini wa Chama cha Siasa kinachojulikana kama

tunatoa tamko kuwa tumepokea

........................................ (kiasi) cha fedha kama gharama za uchaguzi toka vyanzo vifuatavyo:
Chanzo Aina Kiasi/Thamani
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ANGALIZO: Taarifa zote zilizo katika Fomu hii zitakuwa ni siri na zinaweza kutumika tu kwa madhumuni
yaliyoainishwa katika Kanuni.
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